STOP Cyberbullying
วิทยาลัยแพทยศาสตร์ศรีสวางควัฒน ราชวิทยาลัยจุฬาภรณ์ ขอร่วมเป็นส่วนหนึ่งในการรณรงค์ STOP Cyberbullying เพื่อเป็นการสร้างความเข้าใจในปัญหาและวิธีรับมือด้วยการเผยแพร่ประชาสัมพันธ์สื่อในรูปแบบต่างๆ วิทยาลัยแพทยศาสตร์ศรีสวางควัฒน ราชวิทยาลัยจุฬาภรณ์ เล็งเห็นผลกระทบต่อพัฒนาการทางด้านความคิด อารมณ์ และการดำรงชีวิตในระยะยาวโดยเฉพาะในกลุ่มวัยรุ่น ซึ่งนับเป็นปัญหาสำคัญที่ไม่ควรมองข้ามและควรได้รับการแก้ไขอย่างทันท่วงที
![STOP Cyberbullying](https://pscm.cra.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/STOP-Cyberbullying-800x1131.png)